Home

previous arrow
next arrow
Slider

newsevents

News and Updates


CONGRATULATIONS!

KINDER FESTIVAL OF TALENT 2018
CLUSTER 6

previous arrow
next arrow
ArrowArrow
Shadow
Slider

Champion : Cariñosa Dance
2nd Place : Vocal Solo
2nd Place : Story Reading
2nd Place : Drawing
3rd Place : Story Telling
3rd Place : Cha-Cha
Trainers: Zoraida Roa, Arian Mortel, Gloria Angustia


LABANAN "ARNIS" COMPETITION

previous arrow
next arrow
Slider

Silver & Bronze Medalist
Jianna Jolejole
Glen Mae Medriano
Toni Rose Polvorosa
Trainer: Joselito P. Turbanada


CAL BATTLE OF THE ICT WIZARD CONTEST

previous arrow
next arrow
Shadow
Slider

Niese M. Briones
3rd Place - MS EXCEL Grading Sheet
Trainer: Jane S. Caballeda


previous arrow
next arrow
Shadow
Slider

Charlez Yuan Venenoso and Sophia Marie Mañago
3rd in the Division Oral Team Competition
Trainer: Lerma S. Balat


MR & MS RVES 2017 PRE-PAGEANT

previous arrow
next arrow
Shadow
Slider

MISS RVES OFFICIAL CANDIDATES

Scan_0012


DIVISION PALARO 2017
CLUSTER 6 OVERALL CHAMPION
RVES KES VABES

previous arrow
next arrow
Shadow
Slider


RVES Mr. & Ms. ECO-RAMPA 2017
ecorampa 2017

Marl Russell G. Raymundo & Princess Raven P. Delos Santos
Adviser: Lyn L. Ladublan


ARALING PANLIPUNAN QUIZ BEE

21433049_10207896588812246_1777502549117488862_nKurt Amodia
Niese M. Briones
3rd Place - Division Level
Trainers:
Lorraine Ann G. Galam
Rosemarie I. Ilagan


RVES ECO-RAMPA 2017

ecorampa 2017


38th Division Young Writers Conference and Contest

KUDOS to the RVES Campus Journalists and Trainers
Kaesha Stephanie P. Margallo -  1st Place, Newswriting;
Shareyna M. De Mesa  -  3rd Place, Pagsulat Ng Balita;
Kathleen C. Andal -  1st Place, Pagsulat Ng Lathalain,
Andrea Kirsten D. Azarcon - 8th Place, Science Newswriting,
Niese M. Briones -  6th Place, Feature Writing;
Jaleyl Anieca G. Pon - 4th Place, Sportswriting.
Shaina Ella Marie M. Roco - 9th Place, Photojournalism.
Trainers: Lorraine Ann L. Galam, Rosalyn C. Raveche, Renelyn T. Pinapit, Marites P. Parumog and Joffrey P. Quinsayas


2017 DIVISION TECHNOLYMPICS
"Recognition of Filipino Culture Towards Peace, Unity and Progress"

21370927_1689289437757005_6921410529754895361_nNiese M. Briones
1st Place - Sales Analysis using MS EXCEL
Kylie Nicole Z. Gaudan
2nd Place - Simple Animation using MS POWERPOINT
Trainer: Jane S. Caballeda


COLGATE GLOBAL CALENDAR ART CONTEST

"Bright Smile, Bright Future"

19398766_1557236804300459_1041655320_n (1)

Princess Raven P. Delos Santos
1st Place Division Level
Trainer: Lerma S. Balat & Lyn L. Ladublan


2016 REGIONAL EPP/TLE SKILLS COMPETITION

DSC_0322

Wiljohn G. Antolin
1st Place Regional Level
Simple House wiring with simple pole switch
Trainer: Angelo M. Mortel


janetech

Niese M. Briones
2nd Place Regional Level
MS Excel (Sample Computation Bar Graph)
Trainer: Jane S. Caballeda


2016 Division Science Questsci-quiz

Xander A. Larido
2nd Place Division Level
Trainer: Marissa C. Montehermoso


RVES, wagi sa PCDYWCC15175348_1266537626700972_1425599729_n

Muling nagpakitang gilas ang mga batang manunulat ng Rivera Village Elementary School matapos mag-uwi ng karangalan sa ibat’ ibang kategorya sa ginanap na 2016 Pasay City Division Young Writer’s Conference and Contests (PCDYWCC) na isinagawa sa Jose Rizal Elementary School noong Agosto 26, 2016. 

Nakamit ni Joric John G. Maribao, ang ikalawang puwesto sa pagsulat ng Balitang Isports, Xander A. Larido, ikalimang puwesto sa Pagwawasto at Pag-uulo; Dwayne Christian L. German, nagkamit ng ikaanim na puwesto sa Feauture Writing; Precious Jane Petalio, ikapitong puwesto sa Pagsulat ng Balita; Kissie Czarinne B. Javier, ikasampung puwesto sa Science Newswriting John Ken R. Mejia, ikasampung puwesto sa Paglalarawang Tudling, pawang mga mag-aaral sa ikaanim na baitang.

Pinarangalan din ang mga mag-aaral mula sa ikalimang baitang na sina Shaina Ella Marie M. Roco, nagkamit ng ikasamapung puwesto sa Photojournalism; Kathleen C. Andal, unang puwesto Best Infomercial, ikatlong puwesto sa Best Technical Team at ikatlong puwesto sa Best Script sa kategoryang Radio Broadcasting.  Napabilang naman bilang qualifier sa collaborative publishing sina Kaesha Stephanie Margallo at Paolo Raphael Cuevas.

Ang mga gurong tagapagsanay ay kinabibilangan nina Gng. Ma. Pureza I. Tabinas, Gng. Lorraine Ann L. Galam. Gng. Marites P. Parumog, Gng. Renelyn T. Pinapit, Gng. Rosalyn C. Raveche, Bb. Jane Caballeda, Joffrey P. Quinsayas at G. Angelo M. Mortel.

Ang nasabing patimpalak ay taunang isinasagawa upang mahasa ang kahusayan sa pagsulat ng mga mag-aaral sa elementarya at sekondarya.


DIVISION MEET 201615350481_10153895409045938_3874232136106840417_n

Tagumpay at nagpakita ng lakas ang mga batang mag-aaral ng RVES sa ginanap na Sports Division Meet 2016.Nagkamit ng ginto sa larangan ng Arnis sina Jazzy Joy S. Abesamis, Jianna R. Jolejole, Dhane Lhyssa D. Plana, Xander A. Larido at Joric John G. Maribao. Nagwagi din ng ginto at bronze sina Paolo F. Banaga at Edsel Lopez sa larangan ng Athletics. Wagi din sina Via Villacarillo at Alexandra Arcilla sa laban nila sa Table Tennis(Double) at nagkamit ng bronze medal. Tagumpay at nagwagi din ng ginto  ang RVES Volleyball Boys & Girls na binubuo nina John Carlo G. Mercenes, Ohlee Esguerra,Luis Andrie Ladrillono, Miko Sajol, Nichole Jane L. Aladen, Angela Claire  A. Emmanuel, Princes Jobel Ico, Geneva G. Malco at Trisha Sincua.


eco rampa4

Nakamit ni Maverick Kurt Mejia, mag-aaral sa ikaapat na baitangang ikatlong puwesto sa ginanap na pandibisyong patimpalak sa Eco Rampa sa Padre Zamora Elementary School (PZES) noong Oktubre 7,   2016.

Ang kasuotan ni Mejia na gawa sa makulay na magazine na tinernuhan pa ng bag at necktie ang siyang nakadagdag ng puntos upang makamit niya ang ikatlong puwesto sa nasabing patimpalak.

Ang Eco Rampa ay bahagi ng pagdiriwang ng Science Month na naglalayong mabawasan ang tuluyang pagdami ng basura at sa halip ay gawin itong kapaki-pakinabang na bagay na siyang ipinamalas ng mga kalahok ng Eco Rampa.


 

transparency seal

DIVISION SCREENING AND SELECTION OF TEACHERS FOR KINDERGARTEN TO GRADE 12

CIP TEAM in ACTION

cc528a8b-6634-47cd-baaa-af0d36d1d8d7

May 1 Labor Day
Jun 12 Independence Day
Jun 26 Eid'l Fitr / End of Ramadan
Aug 21 Ninoy Aquino's Day
Aug 28 National Heroes Day
Sept 1 Eid'l Adha
Oct 5 World Teacher's Day
Sept 11 Eid'l Adha
Nov 1 All Saints' Day
Nov 30 Bonifacio Day
Dec 25 Christmas Day
Dec 30 Rizal Day
Jan 1 New Year's Day
Feb 16 Chinese Lunar New Year's Day
Mar 29 Maundy Thursday
Mar 9 NAT G6 for SY 2016-2017
Mar 30 Good Friday
Apr 9 Araw ng Kagitingan

625bf1aa-7b33-476a-8122-7c2f57c92ab4

sss